Môn

Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng đấu

Vận động viên

Đấu kiếm

Cung Điền kinh trong nhà Hà Nội

11:00

Đồng đội nam

1/4

Vũ Thành An

Kiếm chém

Nguyễn Xuân Lợi

Tô Đức Anh

Nguyễn Văn Quyết

12:00

Đồng đội nữ

1/4

Vũ Thị Hồng

Kiếm ba cạnh

Nguyễn Phương Kim

Nguyễn Thị Trang

Nguyễn Thị Kiều Oanh

14:00

Đồng đội nam

Chung kết

Kiếm chém

14:45

Đồng đội nữ

Chung kết

Kiếm ba cạnh

Pencak Silat

Nhà thi đấu Bắc Từ Liêm

10:00

Male D

Chung kết

NGUYỄN TRUNG PHƯƠNG NAM

(60-65kg)

Vs ADILAN CHEMAENG

(THAILAND)

11:00

Male F

Chung kết

TRẦN ĐÌNH NAM vs

(70-75kg)

ABDUL RAAZAQ BIN ABDUL RASHID

(SINGAPORE)

12:00

Male G

Chung kết

NGUYỄN TẤN SANG vs

(75-80kg)

SHEIK FERDOUS BIN SHEIK ALAU’DDIN

(SINGAPORE)

15:00

Male H

Chung kết

NGUYỄN DUY TUYẾN vs

(80-85kg)

RONALDO NENO

(INDONESIA)

16:30

Male open

Chung kết

LÊ VĂN TOÀN vs

(110kg)

BILLAGE ANAK NAKANG

(MALAYSIA)

17:30

Female E

Bán kết

NGUYỄN THỊ CẨM NHI vs

(65-70kg)

SITI RAHMAH BINTI MOHAMED NASIR

(MALAYSIA)

18:00

Female F

Bán kết

QUÀNG THỊ THU NGHĨA vs

(70-75kg)

RAHMAWATI

(INDONESIA)

Thể dục dụng cụ

Cung Thể thao Quần ngựa

14:00

Tự do nam

1/4

Lê Thanh Tù

Trịnh Hải Khang

14:40

Nhảy chống nữ

1/4

Trần Đoàn Quỳnh Nam

Nguyễn Thị Ngọc Như

15:20

Ngựa vòng

1/4

Nguyễn Văn Khánh Phong

Đinh Phương Thành

16:00

Xà lệch

1/4

Phạm Như Phương

Đỗ Thị Ngọc Hương

16:40

Vòng treo

Bán kết

Nguyễn Văn Khánh Phong

Lê Thanh Tùng

Bóng chuyền

NTĐ Quảng Ninh

17:00

Vòng bảng

Nữ

Việt Nam – Malaysia

Billiards

NTĐ Hà Đông

14:00

Carom 1 Cushion

Nam

Huỳnh Văn Hiệp

18:00

Pol 9 bi

Nữ

Bùi Xuân Vang

Cờ tướng

Khu nghỉ dưỡng Legacy Yên Tử, Uông Bí, Quảng Ninh

9:00

9:30

10:00

10:30

11:00

11:30

11:40

Trao huy chương

Cầu mây

NTĐ Hoàng Mai

9:00

Women Regu

Bảng B

Thailand – Việt Nam

12:00

Women Regu

Bảng B

Việt Nam – Campuchia

14:00

Men Regu

Bảng B

Thailand – Việt Nam

15:00

Women Regu

Bảng B

Việt Nam – Malaysia

Cờ vua

Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh

9:00

Cờ nhanh

16:00

Cờ nhanh

Golf

Sân Golf Đầm Vạc, Vĩnh Phúc

8:24

Đồng đội Nam

Tứ kết

Nguyễn Anh Minh

8:32

Đồng đội Nam

Tứ kết

Nguyễn Đặng Minh

8:40

Đồng đội Nam

Tứ kết

Lê Khánh Hưng

8:20

Đồng đội Nữ

Tứ kết

Đoàn Xuân Khuê Minh

8:28

Đồng đội Nữ

Tứ kết

Lê Thị Thanh Thuý

Xe đạp

14:00 – 16:00

Xe đạp đổ đèo

Hoàng thị Xoan

Tống Thanh Tuyền

Nguyễn Hữu Thành

Bóng chuyền bãi biển

Quảng Ninh

9:45

Nữ

Việt Nam – Malaysia

Bắn súng

Trung tâm Huấn luyện thể thao quốc gia Hà Nội

9:00-10:15

Đồng đội và cá nhân

10m Súng Trường hơi nữ

NGUYỄN HUYỀN TRANG

PHÍ THANH THẢO

LÊ THỊ MỘNG TUYỀN

9:00-12:00

25m Súng ngắn bắn nhanh nam

HÀ MINH THÀNH

PHAN XUÂN CHUYÊN

ĐẬU VĂN ĐÔNG

Cầu lông

NTĐ Bắc Giang

9:00

Đồng đội nữ

Việt Nam – Malaysia

15:00

Đồng đội nam

Việt Nam – Malaysia

Xe đạp địa hình

Hòa Bình

9:00

Nữ

Băng đồng Olympic

14:00

Nam

Băng đồng Olympic

Teakwondo

NTĐ Tây Hồ

14:30

Quyền sáng tạo

Chung kết

Hứa Văn Huy

đồng đội

Nguyễn Ngọc Minh Hy

Trần Đăng Khoa

Châu Tuyết Vân

Nguyễn Thị Lệ Kim

15h00

Quyền cá nhân nam

Vòng loại, CK

Phạm Quốc Việt

15h30

Quyền cá nhân nữ

Vòng loại, CK

Lê Trần Kim Uyên

16h00

Quyền đồng đội nam

Vòng loại, CK

Trần Hồ Duy

Nguyễn Đình Khôi

Nguyễn Thiên Phụng

16h30

Quyền đồng đội nữ

Vòng loại, CK

Nguyễn Thị Kim Hà

Ngô Thị Thùy Dung

Nguyễn Thị Hồng Trang

Bi sắt

Vòng loại

Đôi nam nữ

Thạch Phan Na Ra – Nguyễn Văn Quang- Thạch Tuấn Thanh

Vòng loại

Bộ ba phối hợp 2 nữ 1 nam

Nguyễn Thị Thi – Nguyễn Thí Thúy Kiều – Lý Ngọc Tài

Cờ tướng

Yên Tử, Quảng Ninh

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam

1

Đặng Cửu Tùng Lân

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam

1

Khiêu vũ thể thao

NTĐ Long Biên

14:00 – 14:25

Waltz

Chung kết

Waltz

14:25 – 14:50

Tango

Chung kết

Tango

14:50 – 15:15

Viennese Waltz

Chung kết

Viennese Waltz

15:15 – 15:40

Slow Foxtrot

Chung kết

Slow Foxtrot

15:40 – 16:05

Quickstep

Chung kết

Quickstep

16:30 – 17:30

5 điệu Standard

Chung kết

5 điệu Standard

Bắn Cung

TTHLTTQG Hà Nội

9h00 -11h00

Thi đấu Cá nhân Cung 3 dây Nam, Nữ

1/8; 1/4; 1/2

NGUYỄN THỊ HẢI CHÂU LÊ PHƯƠNG THẢO

TRẦN TRUNG HIẾU NGUYỄN VĂN ĐẦY

13h15-14h15

Thi đấu Đồng đội cung 3 dây Nam, Nữ

1/4; 1/2

TRẦN TRUNG HIẾU NGUYỄN VĂN ĐẦY NGUYỄN MINH QUÝ

NGUYỄN THỊ HẢI CHÂU LÊ PHƯƠNG THẢO LÊ PHẠM NGỌC ANH

14h45-15h35

Thi đấu nội dung Đôi Nam – Nữ Cung 3 dây

1/4; 1/2

NGUYỄN THỊ HẢI CHÂU TRẦN TRUNG HIẾU

Bơi

Cung Thể thao dưới nước, Mỹ Đình, Hà Nội

9:00-9:06

400m Tự do nam

Vòng loại

VIETNAM

Nguyễn Huy Hoàng

VIETNAM

Bùi Hữu Hiệu

9:06-9:13

200m Tự do nữ

Vòng loại

VIETNAM

Trần Thị Hồng Gấm

VIETNAM

Đặng Ái Mỹ

9:13-9:18

100m Bướm nam

Vòng loại

VIETNAM

Lê Nguyễn Paul

VIETNAM

Đỗ Ngọc Vinh

9:18-9:22

50m Ếch nữ

Vòng loại

VIETNAM

Vũ Thị Phương Anh

VIETNAM

Phạm Thị Vân

9:22-9:30

200m Ngữa nam

Vòng loại

VIETNAM

Trần Hưng Nguyên

VIETNAM

Cao Văn Dũng

9:30-9:39

200m Ngữa nữ

Vòng loại

VIETNAM

Phạm Nguyễn Như Ý

VIETNAM

Nguyễn Thị Nhật Lam

18:00-18:06

400m Tự do nam

Chung kết

VIETNAM

VIETNAM

18:06-18:18

200m Tự do nữ

Chung kết

VIETNAM

VIETNAM

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

9:00

7 môn phối hợp (1) –

CK

Nguyễn Linh Na

100m Rào Nữ

Hoàng Linh Giang

9:40

7 môn phối hợp (2) –

CK

Nguyễn Linh Na

Nhảy cao

Hoàng Linh Giang

16:00

7 môn phối hợp (3) –

CK

Nguyễn Linh Na

Ném tạ

Hoàng Linh Giang

16:05

Trao huy chương Decathlon

16:25

Trao huy chương 300m SC Nữ

16:30

Ném đĩa Nữ

CK

Nguyễn Thị Hồng Thương

Kim Thị Huyền

16:40

100m Rào Nữ

CK

Huỳnh Thị Mỹ Tiên

Bùi Thị Nguyên

16:55

Nhảy xa Nữ

CK

Vũ Thị Ngọc Hà

Bùi Thu Thảo

17:00

800m Nữ

CK

Khuất Phương Anh

Đinh Thị Bích

17:10

800m Nam

CK

Trần Văn Đảng

Giang Văn Dũng

17:25

Trao huy chương 100m Rào Nữ

17:35

7 môn phối hợp (4) –

CK

Nguyễn Linh Na

200m Nữ

Hoàng Linh Giang

17:55

Trao huy chương 800m Nữ

18:05

Trao huy chương 800m Nam

18:15

3000m SC Nam

CK

Đỗ Quốc Luật

Lê Tiến Long

18:35

Trao huy chương Nhảy xa Nữ

18:45

4x100m Tiếp sức Nữ

CK

Lê Thị Mộng Tuyền, Hoàng Dư Ý, Dương Thị Hoa, Hà Thị Thu

19:10

Trao huy chương Ném đĩa Nữ

19:20

4x100m Tiếp sức Nam

CK

Nguyễn Đình Vũ, Trịnh Viết Tú, Lê Quyền Lợi, Ngần Ngọc Nghĩa

By admin